Stake Logo stake.com
Dragon Tiger DT01 Game Card

Dragon Tiger DT01

Ni Evolution Gaming

Ang pinakamabilis at pinakasimpleng card game sa Stake Casino Pilipinas. Dragon o Tiger? Piliin ang iyong panig!

RTP: 96.27%
Medium Volatility
Live Casino

Pangkalahatang-ideya ng Laro

Ang Dragon Tiger DT01 ay ang ehemplo ng bilis at kaginhawaan sa mundo ng online casino. Sa larong ito, hindi mo kailangan ng komplikadong stratehiya o mahabang oras para matuto. Ang bawat round ay tumatagal lamang ng ilang segundo, na ginagawa itong perpekto para sa mga manlalaro sa Pilipinas na naghahanap ng mabilisang aksyon at taya sa Stake.

Dito sa Dragon Tiger DT01, dalawang card lamang ang ibinibigay: isa para sa Dragon at isa para sa Tiger. Ang layunin ay hulaan kung aling panig ang magkakaroon ng mas mataas na halaga. Sa visual na aspeto, ang Dragon Tiger DT01 ay nagtatampok ng isang eleganteng studio design na may temang Oriental, na nagbibigay ng marangyang pakiramdam habang ikaw ay naglalaro sa stake.com.

Mga Tampok at Detalye

Provider Evolution Gaming
Kategorya Live Table Game
Min Taya ₱50.00
Max Taya ₱250,000
Side Bets Tie, Suited Tie
Resolusyon Full HD Stream

Gabay sa Paglalaro

1

Mag-rehistro o Mag-log In

Pumunta sa stake.com at lumikha ng iyong account gamit ang mabilis na registration form para makapagsimula sa Stake betting Pilipinas.

2

Mag-deposito ng Pondo

Magdagdag ng balanse sa iyong account gamit ang GCash, Maya, o Crypto. Tiyaking kumuha ng welcome bonus para sa Dragon Tiger DT01.

3

Hanapin ang Dragon Tiger DT01

Gamitin ang search bar sa casino lobby at i-type ang "Dragon Tiger DT01" upang pasukin ang live table na may real-time dealers.

4

Itakda ang Taya at Manalo

Pumili ng iyong chips, itaya sa Dragon, Tiger, o Tie, at panoorin ang dealer habang binubuksan ang mga card. Good luck!

Mga Tip at Estratehiya sa Pananalo

Iwasan ang Tie Bet

Bagama't malaki ang payout sa Tie (8:1 o 11:1), ang house edge nito ay napakataas. Mas ligtas na tumaya sa Dragon o Tiger para sa mas consistent na panalo sa Dragon Tiger DT01.

Bantayan ang Scoreboard

Gamitin ang "Roadmaps" o scoreboard na makikita sa interface. Makakatulong ito sa pagtukoy ng mga trend kung ang Dragon o Tiger ba ang madalas lumalabas sa kasalukuyang shoe.

Tamang Bankroll Management

Magtakda ng limitasyon sa bawat session. Dahil napakabilis ng Dragon Tiger DT01, madaling makalimot sa oras at pondo. Taya lamang ng ayon sa iyong badyet.

Stick to One Side

Ang ilang eksperto ay nananatili sa isang panig lamang (halimbawa, puro Dragon) hanggang sa magkaroon ng losing streak bago lumipat. Isa itong simpleng paraan upang mabawasan ang kalituhan.

Mga Review ng Manlalaro

"Sobrang bilis ng Dragon Tiger DT01! Dito ako nakabawi nung isang gabi. Napaka-smooth ng stream sa Stake Casino Pilipinas kahit naka-mobile data lang ako."

2026-04-15

"Ganda ng graphics at ang babait ng mga dealers sa Dragon Tiger DT01. Mas madali itong laruin kaysa sa Baccarat. Sulit ang taya sa stake!"

2026-05-01

"Solid na platform ang stake.com. Ang Dragon Tiger DT01 ay paborito ko kapag gusto ko ng mabilisang laro bago matulog. Mabilis din ang withdrawal dito!"

2026-05-07

Mga Kaugnay na Laro

FAQ - Dragon Tiger DT01

Ano ang Dragon Tiger DT01?
Ang Dragon Tiger DT01 ay isang mabilis na live dealer card game kung saan ang mga manlalaro ay tumataya kung alin sa dalawang kamay—ang Dragon o ang Tiger—ang makakakuha ng mas mataas na card value. Ito ay tanyag sa stake.com dahil sa pagiging simple at mabilis na resulta nito.
Ano ang RTP ng Dragon Tiger DT01?
Ang Dragon Tiger DT01 ay may kahanga-hangang RTP (Return to Player) na humigit-kumulang 96.27% para sa mga pangunahing taya (Dragon o Tiger). Ang mataas na RTP na ito ay ginagawa itong isa sa pinakamahusay na pagpipilian para sa mga manlalaro sa Stake Casino Pilipinas.
Maaari ko bang laruin ang Dragon Tiger DT01 nang libre?
Oo, maaari mong subukan ang Dragon Tiger DT01 sa demo mode o gamit ang mga bonus sa stake.com bago tumaya ng totoong pera. Pinapayagan nito ang mga baguhan na matutunan ang mekanismo ng laro nang walang panganib.
Ano ang mga espesyal na tampok ng Dragon Tiger DT01?
Kasama sa mga espesyal na tampok ng Dragon Tiger DT01 ang mga side bets tulad ng Tie at Suited Tie, real-time na istatistika ng laro, at isang high-definition na live streaming interface na nagbibigay ng tunay na karanasan sa casino mula sa iyong mobile phone.
Paano ako mananalo sa Dragon Tiger DT01?
Upang manalo sa Dragon Tiger DT01, mahalagang pamahalaan ang iyong bankroll nang maayos at iwasan ang madalas na pagtaya sa Tie dahil sa mataas na house edge nito. Subaybayan ang mga pattern sa scoreboard upang makagawa ng mas matalinong desisyon sa taya sa Stake online kasino.
18+

Responsableng Pagsusugal: Ang paglalaro sa casino ay dapat manatiling masaya. Huwag ituring ang Dragon Tiger DT01 bilang paraan para kumita ng pera. Kung kailangan ng tulong, bisitahin ang aming support resources. Maglaro nang responsable sa stake.com.